Humiling ng isang tawag pabalik

Rentahan ang aming mga luxury cars at coaches

Nag-aalok kami ng mga luxury cars at coaches rentals upang mapahusay ang iyong karanasan at paganahin ka upang makuha ang pinakamahusay na out sa iyong okasyon. Ang aming Pangunahing priyoridad ay ang iyong kasiyahan.
Magkaroon ng pagkakataon na makita ang ilan sa mga iconikong tanawin ng Bhubaneswar at pumapalibot nito habang bumibisita ka sa Odisha.

SL #

TYPE

4HRs-40KMs

8HRs-80KMs

Dagdag / HR

Dagdag / KM

1Dzire o Katulad850150014014
2Scorpio o Katulad1000180016016
3BRV o Katulad1200220020020
4Innova Crysta1500250025023
5Honda City1600260026025
6Altis2500400040038
7Fortuner3500650060055
8Audi-A3 o BMW-X150001000090090
9Mercedes-E6000110001000100

NOTA

  • Araw ng Driver BATA: 200 para sa Sl # 1 sa 6, at 300 para sa 7 sa 9
  • Allowance ng Night (22: 00 hanggang 06: 00 Hrs): Rs. 200 para sa Sl # 1 sa 6, at Rs. 300 para sa 7 sa 9
  • Malapit Halt Outstation: Rs. 300 para sa Sl # 1 sa 6 at Rs. 400 para sa 7 sa 9
  • Ang kilometro at oras ay magsisimula at tapusin sa aming lokasyon ng rental (Garage To Garage)
  • Pagkatapos ng 4 Hrs / 40 Kms slab, ang isang konsesyon ng 30 minuto ay pinapayagan. Para sa anumang extension na lampas sa nasabing slab, ang 8 Hrs / 80 Kms slab ay ilalapat. Sa pagtatapos ng 8 Hrs / 80 Kms slab, ang dagdag na KM / Oras ay sisingilin ayon sa Tariff sa Transport.
  • Ang Toll Tax, Interstate Tax & Parking ay sisingilin ng dagdag na bilang ng aktwal na + GST: 5%.
  • Para sa tungkulin ng outstation, ang pinakamaliit na distansya ay kinakalkula 250KMs bawat petsa ng kalendaryo o ang aktwal na distansya, alinman ang mas mataas. Ang mga singil ay dapat na batay sa bawat KM batay sa bawat taripa.
  • Ang nakatayo na A / C ay maaaring i-charge sa Pro-rata na batayan.
  • Ang nabanggit na taripa ay mababago kung may malaking pagtaas sa presyo ng gasolina at istraktura ng buwis.

Luxury A / C Coaches

13-Seater

20-Seater, 27-Seater

41-Seater, 45-Seater

ay magagamit din sa amin.

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

para sa higit pang mga detalye at impormasyon

VALUE ADDED SERVICES:

  • Awtomatikong mga alerto sa SMS sa kumpirmasyon ng booking.
  • Awtomatikong SMS / Mail alerto sa pamamahagi ng Sasakyan at Chauffeur bago ang 02 na oras ng Pick-up.
  • Daily News Paper, Bote ng Mineral Tubig, Umbrella, First-Aid Kit, Ice-Box at Dry Tissue Paper na ibinigay sa lahat ng mga kotse sa komplimentaryong batayan.
  • Ang lahat ng mga sasakyan ay naka-air condition, di-paninigarilyo, malinis at malinis.
  • Para sa pag-refresh, ang mga meryenda, Fruits at Juice ay isagawa para sa mga delegado sa kahilingan na may karagdagang mga singil.
  • Ang Chauffeurs at / o Representante ng Pebble ng Sand Pebble ay nakaposisyon sa Welcome Placard sa Airport / Railway Station upang makatanggap ng mga bisita at kanilang Pick-up.
  • Ang Sand Pebbles Tours ay nagbigay ng karanasan sa tsuper, masunurin, propesyonal at pamilyar sa mga kalsada at sa uniporme ng kumpanya.
  • Ang mga mabisang Co-Ordinador ay detalyado sa lugar upang mahawakan ang mga kinakailangan ng Mga Kliyente sa mga kaganapan at kumperensya.
  • Ang Round-Clock service ay magagamit para sa Corporate and Executive Travels, sightseeing trips, guided tour at special events.
  • Available ang mga espesyal na serbisyo ng cab-hire para sa Mga Kasalan.
  • Ang mga detalye ng kagustuhan ng bisita ay naka-imbak sa Data-base para sa pagbibigay pa rin ng mas mahusay na mga serbisyo sa kasunod na mga order.

ON-LINE RESERVATION:

  • Ang mga booking ng Kotse ay kailangang gawin bago ang 24-oras. Gayunpaman, maaaring ma-contact ang Sand Pebbles Operations Desk kung kinakailangan ang sasakyan sa loob ng 24 na oras.
  • Habang gumagawa ng isang online na reserbasyon, ang lahat ng impormasyon sa inireseta na form ay kailangang ibigay.
  • Ang mga Pagpapareserba sa online ay walang alinlangan na sumunod sa instant payment. Gayunpaman nalalapat ang Govt. Ang mga Buwis, Bayarin sa Toll, Mga Bayarin sa Pag-parking at Mga Border ng Permit sa Border ng Inter-Estado ay kailangang bayaran ng gumagamit sa oras ng dispensing sa taksi.
  • Ang lahat ng mga pagpapareserba at transaksyon na ginawa sa website ng Sand Pebbles ay napapailalim sa reconfirmation ng Sand Pebbles. Ang Sand Pebbles ay may karapatan sa pagsisisi ng isang nakumpirma na pagpapareserba ayon sa mga kaguluhan na hindi nila kontrolin.
  • Ang Bayarin sa Transaksyon ng 15% ng tinatantyang halaga ng pagsingil ay sisingilin kung ang pagpapareserba ay nakansela ng mga oras bago ang 06. Kapag ang taksi ay wala sa Garahe, ang buong halaga ng pagtatantya ay pwedeng bayaran ng bisita.
  • Pagkatapos ng Pag-book ng On-Line, maaari mong suriin ang iyong katayuan sa aming 24Hrs pasilidad ng serbisyo.
Laktawan sa toolbar